Dokokin Babban Yatsan hannu don amfani da igiya:
Zurfin ruwa a sama ko ƙasa kayan da za a yanke kada ya wuce 1/4 ".Wannan saitin yana haifar da ƙarancin juzu'i, yana haifar da ƙarancin haɓakar zafi kuma yana ba da ƙarancin juriya lokacin tura abu ta ciki. Kuskuren gaba ɗaya shine cewa wuri mai zurfi zai ba da mafi kyawun yankewa kuma madaidaiciya.
Kada ku taɓa tilasta kowane ruwa don yanke sauri fiye da yadda aka tsara shi.Lokacin amfani da abin gani na tebur mai ƙarfi ko madauwari, saurari motar. Idan motar tana jin kamar tana "tashewa," to rage yawan ciyarwar. An tsara duk saws don yanke a wani RPM kuma yayi aiki mafi kyau a waccan RPM.
Tare da kowane tebur ya ga ruwa, tuna cewa haƙoran da ke sama da saman teburin suna juyawa a cikin jagorancin mai aikikuma shigar da saman saman kayan aikin da farko; sabili da haka, sanya itacen tare da ƙarshen gefen sama. Wannan zai zama akasin haka lokacin amfani da abin gani na hannu na radial ko madauwari. Wannan ya shafi plywood, veneers, da kowane nau'i na plywood tare da laminates. Lokacin da aka gama ɓangarorin biyu na itacen, yi amfani da lallausan haƙori mai kyau tare da mafi ƙarancin saiti ko ramin ƙasa.
Lalacewar ruwan wukake ko lalacewa suna haifar da haɗari.A kai a kai bincika ruwan wukake don kowane lahani kamar bacewar tukwici na haƙori, haɓakar ragowar gini da warping.
Yin aikin katako wani aiki ne mai ban sha'awa ko sha'awa, amma sama da mutane 60,000 suna fama da mummunan rauni ta amfani da tsinken tebur kowace shekara. Ka tuna cewa sabawa yana haifar da raini. Idan mutum ya yi amfani da zato, sai ya zama mai karfin gwiwa, wanda shi ne lokacin da hatsari ke iya faruwa. Kada a taɓa cire duk wani kayan tsaro daga sawarka. Yi amfani da kariya koyaushe, allunan gashin tsuntsu, riƙe na'urori da tura sanduna da kyau.
Ɗaya daga cikin manyan abubuwan da ke haifar da hatsarori yana haifar da rashin isassun abinci da kuma fitar da teburi ko rollers. Halin dabi'a shine ɗaukar panel ko allo lokacin da ya faɗi kuma wannan gabaɗaya zai kasance daidai akan ruwan zato. Yi aiki lafiya kuma kuyi aiki mai wayo kuma zaku sami shekaru masu yawa na jin daɗin aikin itace.